Ukiwa na Wakaguzi wa NCCL, maarifa yako ya kifedha yako wazi na yanategemewa, yakikupa uwezo wa kufanya maamuzi ya uhakika ya biashara na kufikia ukuaji endelevu.

28 Warioba Street, Dar es Salaam

Hakikisha Usahihi wa Kifedha na Uwazi

Jenga Uaminifu, Hakikisha Usahihi.

Wakaguzi wa NCCL huthibitisha usahihi wa taarifa zako za fedha, na kuwapa wadau imani katika afya yako ya kifedha.

Image
Utambulisho wa Hatari na Kupunguza

Hatari za doa, Linda Biashara.

NCCL hutambua udhaifu katika udhibiti wako wa ndani, kusaidia kuboresha ufanisi na kupunguza hatari zinazoweza kutokea.

Image
Kuzingatia Kanuni

Endelea Kuzingatia, Epuka Adhabu.

NCCL huhakikisha kuwa biashara yako inafuata sheria na viwango vinavyobadilika, kuzuia matatizo ya kisheria.

Image
About
About
KUHUSU KAMPUNI YETU

Wakaguzi wa NCCL ilianzishwa mwaka 2018 ikiwa na dira ya kutoa huduma bora za ukaguzi, uhasibu na ushauri wa kodi nchini Tanzania. Kwa kutambua hitaji linalokua la huduma za kifedha za kutegemewa, kampuni hiyo ililenga kusaidia biashara katika kushughulikia matatizo ya kufuata na usimamizi wa fedha, kuruhusu wateja kuzingatia shughuli zao za msingi huku wakijiamini katika afya zao za kifedha.

Mpango

Kuwa mshirika anayeaminika kwa wateja wetu, na kuwapa uhakikisho katika masuala ya kufuata ili waweze kuzingatia shughuli zao za msingi huku tukidhibiti maelezo.

Maono

Kuwa kampuni inayoongoza ya ukaguzi, uhasibu, kodi na ushauri nchini Tanzania, inayotambulika kwa kujitolea kwetu kwa ubora na uadilifu. Tunatamani kuwaundia wateja wetu hali nzuri ya matumizi kwa kubadilisha changamoto za kufuata ziwe fursa za ukuaji, na kuwawezesha kustawi katika tasnia zao huku tukishughulikia amani yao ya akili ya kifedha.

Huduma Yetu

Je, Tunaweza Kukusaidiaje?

Upangaji wa Ushuru na Ukuzaji wa Mikakati:
Wakaguzi wa NCCL hutoa upangaji wa ushuru wa kibinafsi kwa kuchanganua hali yako ya kifedha ili kubaini makato na fursa za kuokoa kodi. Tunaunda mikakati iliyobinafsishwa ya kuboresha ufanisi wa ushuru, kuhakikisha utii wa sheria, na kujiandaa kwa dhima za siku zijazo. Upangaji wa muda mrefu husababisha mabadiliko ya maisha kama vile ndoa au kustaafu.

Soma zaidi

Usajili wa Biashara na Utoaji Leseni:
Wakaguzi wa NCCL wanasaidia katika usajili wa biashara nchini Tanzania, kuwaongoza wateja kupitia Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA). Tunasaidia kuchagua muundo unaofaa wa biashara na kuhakikisha uwasilishaji sahihi wa hati. Zaidi ya hayo, tunalinda leseni na vibali vinavyohitajika maalum kwa sekta ili kuhakikisha kwamba kuna utii na kuepuka kukatizwa kwa utendakazi.

Soma zaidi

Maandalizi ya Taarifa ya Fedha:
Wakaguzi wa NCCL wamebobea katika kuandaa taarifa za kina za kifedha, ikijumuisha mizania, taarifa za mapato na taarifa za mtiririko wa pesa, kwa kutii viwango vya uhasibu kama vile IFRS au GAAP. Timu yetu inahakikisha usahihi na kuripoti kwa wakati ili kukidhi mahitaji ya wadau, wawekezaji na wadhibiti. Pia tunatoa uchanganuzi wa matokeo ya kifedha, kukuwezesha kufanya maamuzi sahihi.

Soma zaidi

Ukaguzi wa Fedha na Uzingatiaji:
Wakaguzi wa NCCL hufanya ukaguzi wa kina wa fedha ili kuthibitisha usahihi wa taarifa za fedha kwa kuzingatia viwango vya uhasibu. Ukaguzi huu pia unajumuisha ukaguzi wa kufuata sheria ili kuhakikisha uzingatiaji wa sheria na sera za ndani. Tunatoa mapendekezo ili kushughulikia kutotii, kupunguza hatari za kisheria, na kuimarisha imani ya washikadau.

Soma zaidi

Usimamizi na Utoaji Taarifa Kamili wa Fedha:
Kozi hii hutoa ufahamu wa kina wa kanuni muhimu za kifedha, ikiwa ni pamoja na bajeti, utabiri, na uchambuzi wa kifedha. Washiriki watajifunza kutayarisha na kutafsiri taarifa za fedha kama vile mizania, taarifa za mapato na taarifa za mtiririko wa pesa. Inasisitiza jinsi utoaji wa taarifa za fedha unavyosaidia kufanya maamuzi na kuwapa waliohudhuria ujuzi wa kuchanganua data kwa ajili ya kupanga mikakati.

Soma zaidi
Soma zaidi
Why
Kwa Nini Utuchague

Niamini Hutajuta

Kuchagua Wakaguzi wa NCCL kama mshirika wako unayemwamini hutoa manufaa mengi ambayo yanaweza kuboresha kwa kiasi kikubwa afya ya kifedha ya shirika lako na ufanisi wa uendeshaji. Hapa kuna baadhi ya faida:

Manufaa Muhimu ya Huduma Zetu za Kitaalamu

  • img

    Utaalam Kamili wa Sekta

    Timu yetu ina wataalamu waliobobea na wenye asili tofauti katika tasnia mbalimbali. Upana huu wa maarifa huturuhusu kutoa masuluhisho yaliyowekwa maalum ambayo yanakidhi changamoto na mahitaji ya kipekee ya biashara yako, kuhakikisha mikakati inayofaa na inayofaa ya mafanikio.

  • img

    Huduma Kamili na Jumuishi

    Tunatoa mseto usio na mshono wa huduma za ukaguzi, uhasibu, kodi na ushauri, na kutoa suluhisho la mara moja kwa mahitaji yako ya usimamizi wa fedha. Mbinu hii iliyojumuishwa hairahisishi tu shughuli zako bali pia huongeza ushirikiano na mawasiliano, huturuhusu kushughulikia afya yako ya kifedha kutoka kila pembe.

Soma zaidi
USHUHUDA

Wateja Wanasema Nini Kuhusu Sisi

CPA Farajika

CFO , United Evangelical Mission
icon

Kushirikiana na Wakaguzi wa NCCL kumebadilisha michakato yetu ya kifedha. Utaalam wao katika kufuata na mbinu makini haujatuweka tu mbele ya kanuni lakini pia umetuokoa pesa. Hatukuweza kuwa na furaha na matokeo!

Mussa

Director, Lusavara Co Ltd
icon

Timu katika Wakaguzi wa NCCL inaelewa kwa hakika changamoto zetu za kipekee kama biashara ndogo. Huduma zao zilizobinafsishwa na ushauri uliowekwa maalum umetusaidia kurahisisha shughuli na kuboresha faida yetu kwa kiasi kikubwa.

Nyamhanga

DFA, Kuwasa
icon

Kufanya kazi na Wakaguzi wa NCCL kumekuwa mabadiliko makubwa kwetu. Mchakato wao wa kina wa ukaguzi ulifichua uzembe ambao hatukujua hata ulikuwepo, na hivyo kusababisha kuokoa gharama kubwa. Maarifa yao yamefungua njia kwa mkakati wetu wa ukuaji.

Dr Swai

CEO feed Pro
icon

Tunawaamini Wakaguzi wa NCCL na afya zetu za kifedha. Kujitolea kwao kwa uwazi na mawasiliano ya wazi kumefanya ulimwengu wa tofauti katika shughuli zetu. Shukrani kwa usaidizi wao wa kujitolea, tumefanikiwa kukabiliana na changamoto za kufuata kwa urahisi.

Adv Ngiloi

MD, Makoa Atttorneys
icon

Kama kampuni ya sheria, tuna masharti madhubuti ya kufuata, na Wakaguzi wa NCCL wametusaidia sana kudumisha viwango hivyo. Timu yao ina ujuzi, msikivu, na daima ni hatua mbele katika kuelewa mabadiliko ya udhibiti.

Lusajo

CEO Tonnie Consult Co Ltd
icon

Siwezi kupendekeza Wakaguzi wa NCCL vya kutosha! Maarifa yao ya kimkakati yamenisaidia kutambua fursa mpya za ukuaji, na usaidizi wao wa kufuata kwa uangalifu hunipa amani ya akili. Wao ni zaidi ya washauri tu; ni washirika wa kweli katika mafanikio yetu.

img
TIMU

Kutana na Timu Yetu ya Uzoefu

CPA, Anna Baliyima

Founder and Managing Partner

CPA, Brighton Balozi

Partner Audit
Matukio na Habari

Pata Sasisho la Matukio na Habari

Orodha ya Hakiki ya Uzingatiaji Ushuru kwa NGOs nchini Tanzania

Uzingatiaji wa kodi ni muhimu kwa Mashirika Yasiyo ya Kiserikali (NGOs) nchini Tanzania, sio tu ili kuhakikisha uzingatiaji wa matakwa ya kisheria lakini pia kuimarisha uwazi na uwajibikaji. Kwa kufuata orodha iliyoandaliwa, NGOs zinaweza kudhibiti wajibu wao wa kodi kwa ufanisi, kudumisha hali yao ya hisani, na kuzingatia dhamira yao ya huduma kwa jamii. Ifuatayo ni orodha ya kina ya uzingatiaji wa ushuru iliyoundwa kwa ajili ya NGOs zinazofanya kazi nchini Tanzania.

Soma zaidi

Umuhimu wa Taarifa za Kifedha kwa Wasimamizi na Wajasiriamali

Taarifa za kifedha ni sehemu muhimu ya kufanya maamuzi kwa ufanisi katika biashara yoyote, hasa kwa wasimamizi na wajasiriamali. Kuelewa na kutumia taarifa muhimu za kifedha—kama vile taarifa ya hali ya kifedha, taarifa ya faida na hasara, na taarifa ya mtiririko wa pesa—kunaweza kuimarisha usimamizi wa kimkakati na uendeshaji wa biashara. Hata hivyo, biashara nyingi ndogo na za kati (SMEs) mara nyingi huchukulia taarifa za fedha kama hitaji la uzingatiaji wa kanuni, kama vile mawasilisho kwa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA). Mtazamo huu unapuuza jukumu muhimu ambalo rekodi za kifedha hucheza katika kuendesha mafanikio na ukuaji wa biashara.

Soma zaidi

Jinsi Wafanyikazi Wanaweza Kuchangia Ukiukaji wa Usalama Mtandaoni: Kuelewa Hatari na Mikakati ya Kupunguza

Katika mazingira ya kisasa ya kidijitali, vitisho vya usalama wa mtandao vinazidi kuwa vya hali ya juu, na kipengele cha binadamu kinachukua jukumu muhimu katika kudumisha mazingira salama ya shirika. Wafanyikazi wanaweza kuchangia bila kukusudia au kimakusudi katika ukiukaji wa usalama wa mtandao kwa njia kadhaa. Kuelewa hatari hizi ni muhimu kwa mashirika yanayotaka kulinda data nyeti na kudumisha uadilifu wa kiutendaji. Makala haya yanachunguza jinsi wafanyikazi wanavyoweza kuwa sababu ya ukiukaji wa usalama wa mtandao na inaelezea mikakati ya kupunguza hatari hizi.

Soma zaidi
icon

Tuambie kuhusu biashara yako, na tuko tayari kukupa masuluhisho unayohitaji.

Soma zaidi